Tưng bừng ngày hội Tiến bước lên Đoàn và Lễ kết nạp Đoàn viên tại trường THCS Đại Yên nhân kỷ niệm 93 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (26/3/1931- 26/3/2023)
Tin tức khác
- Phường Đại Yên phối hợp với bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh tổ chức khám sức khỏe và tặng quà Nhân dịp kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh - Liệt sỹ 27/7.
- Một con người trong triệu trái tim!
- Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Ninh viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Đề nghị truy tố gã chồng có hành vi mất nhân tính lúc rạng sáng
- PHƯỜNG ĐẠI YÊN TỔ CHỨC THĂM TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH CHÍNH SÁCH NHÂN DỊP 77 NĂM NGÀY THƯƠNG BINH LIỆT SỸ 27/7/1947 - 27/7/2024