Tháng cao điểm “Vì người nghèo” năm 2022.
Tháng cao điểm “Vì người nghèo” năm 2022. Sáng nay (10-10), Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam phường Đại Yên
Trong Tháng cao điểm "Vì người nghèo" năm 2022. Sáng nay (10-10), Uỷ ban Mạt trận Tổ quốc Việt Nam phường Đại Yên- Ban vận động, quản lý và sử dụng Qũy "Vì người nghèo" phát động Tháng cao điểm "Vì người nghèo" năm 2022. Sự kiện năm trong hoạt động chào mừng 92 năm Ngày truyền thống Mặt trận Tổ quốc Việt Nam (18/11/1930- 18/11/2022) gắn với tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết dân tộc năm 2022. Tại lễ phát động, để chia sẻ, hỗ trợ các hộ dân hiện đang gặp khó khăn về nhà ở, phương tiện để mưu sinh, Ban Thường trực Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc phường Đại Yên- Ban vận động, quản lý và sử dụng Qũy "Vì người nghèo" phường tổ chức phát động và thu được số tiền ủng hộ là 3.800.000 đồng.
Tin tức khác
- Phường Đại Yên phối hợp với bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh tổ chức khám sức khỏe và tặng quà Nhân dịp kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh - Liệt sỹ 27/7.
- Một con người trong triệu trái tim!
- Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Ninh viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Đề nghị truy tố gã chồng có hành vi mất nhân tính lúc rạng sáng
- PHƯỜNG ĐẠI YÊN TỔ CHỨC THĂM TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH CHÍNH SÁCH NHÂN DỊP 77 NĂM NGÀY THƯƠNG BINH LIỆT SỸ 27/7/1947 - 27/7/2024