Hội chữ thập đỏ tỉnh Quảng Ninh phối hợp với quỹ thiện tâm và Tập đoàn VinGroup đã tổ chức trao 250 suất quà cho Phường Đại Yên.
Nhằm hỗ trợ, chia sẻ với các hộ có hoàn cảnh khó khăn được vui đón Tết cổ truyền Qúy Mão 2023 đầm ấm, an vui. Ngày 08-01-2023 tại phường Đại Yên Hội Chữ thập đỏ tỉnh Quảng Ninh phối hợp với Quỹ thiện tâm và Tập đoàn Vingroup đã tổ chức trao 250 suất quà trị giá 600.000đ/suất cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn phường Đại Yên. Đây là hoạt động vô cùng ý nghĩa thể hiện tinh thần tương thân, tương ái, trách nhiệm chia sẻ với cộng đồng với xã hội của cấp ủy chính quyền phường và các đơn vị, doanh nghiệp.
Tin tức khác
- PHƯỜNG ĐẠI YÊN TỔ CHỨC THĂM TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH CHÍNH SÁCH NHÂN DỊP 77 NĂM NGÀY THƯƠNG BINH LIỆT SỸ 27/7/1947 - 27/7/2024
- Công điện của Thủ tướng Chính phủ về việc tập trung ứng phó bão số 2 và mưa lũ
- Về việc chủ động theo dõi ứng phó với diễn biến của bão số 2 và mưa lũ trên địa bàn thành phố Hạ Long
- ĐOÀN ĐẠI BIỂU ĐẢNG ỦY - HĐND - UBND - UBMTTQ PHƯỜNG ĐẠI YÊN LONG TRỌNG TỔ CHỨC LỄ VIẾNG CÁC ANH HÙNG LIỆT SỸ TẠI NGHĨA TRANG LIỆT SỸ VIỆT HƯNG, PHƯỜNG VIỆT HƯNG, TP HẠ LONG
- Toàn văn bài viết của Chủ tịch nước Tô Lâm về Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng