Đảng ủy, UBND phường Đại Yên triển khai phương án giữ gìn an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trong dịp nghỉ lễ 30/4-01.5 và Canaval Hạ Long năm 2024
Nhằm đảm bảo an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trong dịp nghỉ lễ 30 tháng 4 mùng 1 tháng 5 và Canaval Hạ Long năm 2024, Đảng ủy, Ủy ban nhân dân phường Đại Yên đã chỉ đạo các lực lượng công an, quân sự, bảo vệ dân phố triển khai phương án giữ gìn an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội trên địa bàn phường. Theo đó các lực lượng sẽ tăng cường phối hợp tuần tra kiểm soát bảo đảm an ninh chính trị, trật tự an toàn xã hội. Đồng thời phối hợp với các lực lượng chức năng tích cực tuyên truyền vận động người dân chấp hành các quy định của pháp luật về an ninh trật tự.
Tin tức khác
- PHƯỜNG ĐẠI YÊN TỔ CHỨC THĂM TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH CHÍNH SÁCH NHÂN DỊP 77 NĂM NGÀY THƯƠNG BINH LIỆT SỸ 27/7/1947 - 27/7/2024
- Công điện của Thủ tướng Chính phủ về việc tập trung ứng phó bão số 2 và mưa lũ
- Về việc chủ động theo dõi ứng phó với diễn biến của bão số 2 và mưa lũ trên địa bàn thành phố Hạ Long
- ĐOÀN ĐẠI BIỂU ĐẢNG ỦY - HĐND - UBND - UBMTTQ PHƯỜNG ĐẠI YÊN LONG TRỌNG TỔ CHỨC LỄ VIẾNG CÁC ANH HÙNG LIỆT SỸ TẠI NGHĨA TRANG LIỆT SỸ VIỆT HƯNG, PHƯỜNG VIỆT HƯNG, TP HẠ LONG
- Toàn văn bài viết của Chủ tịch nước Tô Lâm về Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng