Đảng bộ phường Đại Yên tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 19/5/2024
Sáng ngày 14/5/2024, Đảng bộ phường Đại Yên tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 19/5/2024 cho 08 Đảng viên đủ Huy hiệu 65 năm, 55 năm, 50 năm, 40 năm và 30 năm tuổi Đảng. Tại buổi lễ, đồng chí Mạc Trung Dũng - Thành ủy viên, Bí thư Đảng ủy phường phát biểu chúc mừng, chỉ đạo và giao nhiệm vụ cho các Đảng viên được nhận HHĐ đợt 19/5/2024 tại Đảng bộ phường Đại Yên. Sau chương trình, đồng chí Mạc Trung Dũng và các đồng chí Ban Thường Vụ Đảng ủy cùng các đồng chí trong Ban chi ủy chi bộ khu phố trao Truy tặng Huy hiệu Đảng cho đại diện gia đình 01 Đảng viên đủ 30 năm tuổi Đảng thuộc chi bộ khu phố 2 phường Đại Yên.
Tin tức khác
- PHƯỜNG ĐẠI YÊN TỔ CHỨC THĂM TẶNG QUÀ CÁC GIA ĐÌNH CHÍNH SÁCH NHÂN DỊP 77 NĂM NGÀY THƯƠNG BINH LIỆT SỸ 27/7/1947 - 27/7/2024
- Công điện của Thủ tướng Chính phủ về việc tập trung ứng phó bão số 2 và mưa lũ
- Về việc chủ động theo dõi ứng phó với diễn biến của bão số 2 và mưa lũ trên địa bàn thành phố Hạ Long
- ĐOÀN ĐẠI BIỂU ĐẢNG ỦY - HĐND - UBND - UBMTTQ PHƯỜNG ĐẠI YÊN LONG TRỌNG TỔ CHỨC LỄ VIẾNG CÁC ANH HÙNG LIỆT SỸ TẠI NGHĨA TRANG LIỆT SỸ VIỆT HƯNG, PHƯỜNG VIỆT HƯNG, TP HẠ LONG
- Toàn văn bài viết của Chủ tịch nước Tô Lâm về Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng